Yên Vương Phủ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yên Vương Phủ

Song Da Min/Tống Đạt Dân (宋达民)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Chân Tình Khắp Thiên Hạ_Giang Thắng Hào - Tống Vân Kiều

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Nhiếp Hoàng Tử Phi
Admin
Nhiếp Hoàng Tử Phi

Thank : 1

Chân Tình Khắp Thiên Hạ_Giang Thắng Hào - Tống Vân Kiều Empty
Bài gửiTiêu đề: Chân Tình Khắp Thiên Hạ_Giang Thắng Hào - Tống Vân Kiều Chân Tình Khắp Thiên Hạ_Giang Thắng Hào - Tống Vân Kiều I_icon_minitimeSat Jun 30, 2012 11:01 am

Bài của Chiyoko
Nếu anh là người đến trước, nếu em ko có một mối tình khắc cốt ghi tâm thì em có yêu anh, anh yêu em , yêu em rất nhiều, dù biết em ko yêu anh, em đến với anh là có mục đích nhưng anh thể cảm nổi trái tim của mình để yêu em. Anh bất chấp tất cả dù phải trả như thế nào anh cũng chấp, kể cả mạng sống của anh để đổi lấy sự bình yên cho em, an toàn của em. Anh yêu em mãi yêu em dù ko có kết quả, nhưng những điều em quan tâm anh, lo lắng cho anh đã làm anh cảm thấy ấm áp. Một lời hứa sang Thái cùng anh của em tuy anh ko biết là thật lòng hay ko phải anh cũng cảm thấy rất hạnh phúc, rất hạnh phúc
-------------------------------------------
sao anh lại yêu em , quan tâm em . lo lắng cho em đến như vậy. Anh biết rằng em đến với anh , tiếp xúc anh là có mục đích của riêng em sao anh lại tốt với em như vậy, hết lần này đến lần khác dùng tính mạng của mình để cứu em . Em rất cảm động trước tầm chân tình của anh, lúc đầu em cũng quan tâm anh nhưng ko hề thât lòng nhưng từ sau đó em đã và đã rất quan tâm và lo lắng cho anh. Em quyết định cùng anh sang Thái Lan đó là thật lòng , nhưng em ko thể nào chấp nhận đc tình yêu của anh, em đã yêu, đã có một mối tình khắc cốt ghi tâm nên em ko thể yêu anh. Em xin lỗi, đã nhiểu lần anh hỏi nhưng em cũng chỉ có 3 chữ để trả lời là " ko thể nào " nhưng anh cũng có 3 chữ để nói với em " anh biết rồi ". Anh và em hai con người thuộc về 2 thế giới trắng và đen , thiện và ác sao anh lại yêu em đến như vậy. Nếu ko có em thì kết cuộc của anh sẽ ko như thế, nhìn thấy anh gục ngã em đau lắm, đau lắm , em dùng hết sức lực còn lại của mình để níu kéo anh, Anh tỉnh lại đi, tỉnh lại đi ... Nếu như anh là người đến trước em có yêu anh ko, nếu như em ko có một mối tình thì em có chấp nhận anh. Nhiều câu nếu như em ko thể trả lời, ko thể. Anh ra đi những giọt nước mắt anh rơi hòa với nước mắt em , sao nghe chua chát quá. Nếu như ... có thể em đã rung động nhưng ...
https://vence.forumvi.net

Chân Tình Khắp Thiên Hạ_Giang Thắng Hào - Tống Vân Kiều

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» Chân Tình Khắp Thiên Hạ
» Tống Đạt Dân - Giản Bái Ân
» Tinh Hủy - Xing Hui
» Phim Bao Thanh Thiên 1993
Trang 1 trong tổng số 1 trang